ประกันธนชาตทำไมช้าจัง

รถเรากิดอุบัติเหตตั้งแต่วันที่13 พ.ย 66 รถลากเข้าอู่เคลมวันนั้นเลย ประกันอนุมัติซ่อมตั้งแต่อาทิตย์ที่เข้าอู่ วันที่27 เราเข้าไปสอบถามที่อู่ว่าอะไหล่มารึยังทางอู่บอกว่า รอประกันสั่งให้ อู่เลยเชคสถานะอะไหล่ ปรากฎว่า ยังไม่สั่งอะไหล่จ้า แล้วมีข่างที่อู่บอกว่า อย่างนี้แหล่ะครับถ้าประกันของธนชาต ช้ากว่าทุกบริษัทบางคันต้องจอด2เดือนเลย ทั้งๆที่รถไม่ได้เป็นอะไรมาก 😭😭เราแอบตกใจ มีใครเคยใช้ประกันของธนชาตมั้ยคะ แล้วช้าจริงมั้ย ปีหน้าเราจะเปลี่ยนไปใช้บริการบริษัทอื่นแล้ว😂😂ถ้าแบบนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่