โดนบอกเลิก

กระทู้สนทนา
ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับ  ผมคบกับแฟนคนนี้คบกันมา4ปี 8เดือนแล้ว ซึ่งผมรักเขามากเขาเป็นผู้หญิงคนแรกที่ผมยอมทุกอย่าง มาวันนี้เขาบอกเลิกผม เพียงเพราะเขาหาว่าผมไปคุยกับแฟนเก่า (แฟนเก่าเขามีแฟนใหม่ไปนานแล้ว คบกันจะปีแล้วด้วย) ซึ่งผมไม่ได้คุยอะไรกับแฟนเก่าเลย ซึ่งผมก็บล็อคเฟสแฟนเก่าไปแล้วด้วย แต่เนื่องจากเขาเปลี่ยนชื่อมันเลยปลดบล็อคเอง หรือป่าวอันนี้ผมก็ไม่รู้ (สอบถามผู้รู้หน่อยครับ) บวกกับแฟนผมเป็นคนคิดมากด้วย หาว่าผมคุยนี่นั่นกับแฟนเห่าทั้งที่ผมเองก็ยังไม่ได้ไปทำอะไรเลย ผมอธิเขาก็ไม่ฟัง และเขาก็ได้บอกเลิกผม ตอนนี้ผมแย่มาก ผมควรทำยังไงดีครับพี่ๆ ผมรักเค้ามาก ไม่อยากเสียเขาไป ผมอธิบายเขาก็ไม่ฟัง และเขาไม่ตอบแชทผมแล้ว โทรไม่รับ ลบทุกอย่าง ตอนนี้ผมแย่มาก ไม่มีทางลง เบื่อชีวิตมากตอนนี้ ไม่อยากทำไร ร้องไห้จนตาบวม ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยครับ เผื่อจะมีทางลงให้ผม ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่