ทำไมอัพเดทแอป myais แล้วข้อมูลสมาชิก​หายหมดเลยอะครับ

กระทู้คำถาม
ทำไมอัพเดทแอป myais แล้วข้อมูลสมาชิก​หายหมดเลยอะครับ​
ก่อนหร้านี้เข้าแอปไม่ได้ขึ้น error แล้วแอปเด้งหลุด
พอปิดโหมดนักพัฒนา​แล้วเจ้าแอป login เข้าใหม่รายการข้อมูลหมายเลขอินเตอร์​เน็ต​ 
คะแนนที่สะสมต่างๆก็ไม่มี ข้อมูล​ช่องจ่ายเงินพวกบัตรเครดิต line rabbit ที่ผูกไว้หายผมต้องทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่