เราเป็น dek67 ที่อยากจะเข้า abac คณะนิเทศ สาขา CGI อยากให้พี่ๆมารีวิวให้อ่านที

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราเป็น dek67 ที่ทางบ้านอยากให้เข้าม.นี้ ด้วยความที่เราบอกทางบ้านไปว่าเราอยากเรียนสายวาดแอนิเมชันแล้วจะไปทำงานต่อที่ต่างประเทศเลย เขาเลยอยากให้เข้าเอแบคเพราะว่าได้ภาษา+ได้คอนเนคชั่นด้วย แต่ว่าเราไปหาอ่านรีวิวก็แทบจะไม่เห็นใครรีวิวเกี่ยวกับเอแบคสาขานี้เลย พี่ๆพอจะรีวิวให้อ่านได้ไหมคะTT

อย่างแบบ สาขานี้อาจารย์สอนเป็นยังไงบ้าง พูดไม่ค่อยเก่งจะรอดไหมเพราะเห็นหลายๆคนบอกว่าพรีเซ็นงานบ่อย อะไรประมาณนี้ค่ะ หรือไม่พี่ๆรีวิวมาเลย เราอยากจะอ่านกระทู้มากว่าม.นี้สาขานี้เป็นยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่