วิธีเรียก Statement ของ KTB ผ่าน Application "NEXT" ให้เรียงวัน เริ่มต้นจากวันที่ 1 ไปยังวันสิ้นเดือน

ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ

ปกติเวลาผมเรียก Statement ของ KTB ผ่าน Application "NEXT"

มันจะเรียงวันที่ จากวันที่ใหม่ล่าสุด ลงไปถึงวันที่ 1 

ซึ่งทำให้ผมนำ Statement ไปใช้งานได้ไม่สะดวก 

ผมจึงขอสอบถามผู้รู้ว่า

มีวิธี เรียก Statement ของ KTB ผ่าน Application "NEXT"

ให้เรียงวัน โดยเริ่มต้นจากวันที่ 1 ไปยังวันสิ้นเดือน ไหมครับ?

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่