คืออยากสอบถามว่าถ้าสมัครแพคเกจเน็ตเสริมผิด ขอคือเงินได้ไหม เพราะรู้ตัวว่าสมัครผิดก็ยกเลิกเลย เป็นเน็ต Dtac

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวมีไวไฟบ้านยุแล้วเลยไม่ได้ใช้เน็ตมือถือเท่าไร อยากสอบถามพอจะได้เงินคือบ้างไหม ผู้รู้บอกที แล้วอีกเรื่องคือ Dtac ปรับเน็ตรายเดือนเราโดยที่เราไม่รู้เลย ถ้าไม่เข้าไปเช็ค จาก 299 เป็น 349 บาท คือแบบนี้ไม่ดีเลย รู้สึกว่าแย่มาก ใช้ดีแทคมาหลายปีละ แต่ผิดหวังอะ ทำไมทำแบบนี้ ใครรู้บอกทีนะค่ะ ว่าแก้ยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่