จบช้าแต่จบนะ 💙🐰

#จบช้าแต่จบนะ 💙🐰 "เจ้าเจ" ชนาธิป สรงกระสินธ์ แนวรุก “ทีมชาติไทย” 🇹🇭🐘 แห่งสโมสร บีจี ปทุม ยูไนเต็ด โพสต์ขอบคุณทุกโอกาสที่ได้เล่าเรียน ในมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ หลังล่าสุดเรียนจบหลักสูตรแล้วเรียบร้อย แม้จะใช้เวลานานกว่าเพื่อนคนอื่นๆ แต่ก็ภูมิใจที่ทำได้ เพราะเจ้าตัวต้องค้าแข้งไปด้วย และเรียนไปด้วย 🤩😍
----------------
🔺 โดย "เจ้าเจ" สวมชุดครุยของ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ พร้อมถ่ายภาพและโพสต์ลงเฟซบุ๊คและอินสตาแกรมส่วนตัว......
🗣️ “ขอบคุณที่ให้โอกาสผมเข้าเรียนที่ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 💛❤️ครับ”
🗣️ “ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านครับ”
🗣️ “ขอบคุณน้องๆ ทุกคน”
🗣️ “ขอบคุณพี่ดามากๆ ครับ”
🗣️ “สุดท้ายนี้ ผมเรียนพร้อมเพื่อนแต่จบพร้อมแพทย์ครับ 🤣🥰🙇🏻‍♂️”
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่