แนะนำหน่อยครับ internet fiber ค่ายไหนดี ระหว่าง NT กับ 3BB กำลังจะย้ายหนีจาก AIS ครับ

ที่ๆอยู่มีให้เลือกแค่ 2 เจ้า 
โจทย์ผมคือ ต้องการความเร็ว DL 500-1000 / UL 100+ แค่นั้นพอครับ กับงบ 300-400.-
เข้าเวปนอกได้ เพราะใช้ดูหนังจากserverนอกอยู่ ของเดิม AIS ดูได้ปกติ

AIS ที่ใช่อยู่มันเป็นแบบADSL 50/20 ครับ จ่าย 249.- 
พอจะอัพเป็นไฟเบอร์ แต่ AIS/ true ไม่เข้ามาวางโครงข่ายร่วมซะงั้น

ตอนนี้เลือกไม่ถูกเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่