สมัครงาน Uniqlo

กระทู้คำถาม
พอดี uniqlo แจ้งรับสมัครงานเซนทรัลสาขาที่กำลังจะเปิดใหม่ สอบถามคนที่เคยสมัครงานกับ Uniqlo ค่ะ พอดีเราสมัครงานไปแล้ว hr โทรมาแจ้งนัดวันสัมภาษณ์งาน ซึ่งเราสมัครไปแบบ full time นะคะ เราอยากจะสอบถามว่า
1.วันนี้เจ้าหน้าที่โทรนัดให้เราเตรียมตัวไปไปสัมฯ ถามย้ำการสมัครว่าเราสมัคร full time เนาะเราตอบ ใช่ค่ะ
กรณีถ้าเขารับเราเข้าทำงานเราต้องทำงานแบบ Part time ก่อนมั้ยหรือได้ full time เลย ปล.มีน้องอีกคนไปสมัครหน้างานทีหลังเราประมาณ 5 วัน เจ้าหน้าที่แจ้งว่าตอนนี้มีแต่ Part time
2.อัตราเงินเดือนที่จะได้รับค่ะ
3.สวัสดิการเป็นไงบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่