ถามความเห็น เปลี่ยนฟิล์ม Lamina รถ Honda Jazz GK 2016

รถ Honda Jazz GK 2016 สีเทาเข้ม
ฟิล์มเดิมที่ติดมากับรถ สมควรแก่เวลาแล้วครับ และบานประตูคนขับลอกด้วยครับ
คุณแม่ Request มาเลยว่า ไม่ต้องการฟิล์มปรอท
แต่กำลังล้งเลระหว่าง 2 สูตร คือ
บานหน้า APL50N (40% เทาควันบุหรี่) + รอบคัน ARL20C (60% ดำ ชาโคลเข้ม)
บานหน้า APL45NX (40% เทานกพิราบ) + รอบคัน ARL20NX (60% เทานกพิราบเข้ม)
เพื่อนๆ พี่ๆ เชียร์สูตรไหนดีครับ ที่เข้ากับรถ
ต้องตัดสินใจ ภายในงาน Motor Expo 1-11 ธันวาคมที่จะถึงนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่