ห้างหุ้นส่วนจํากัด เอกธนา พิโค ปล่อยสินเชื่อจริงไหม

เรื่องมีอยู่ว่าหนูได้กดสมัครสินเชื่อเพื่อหวังจะเอาเงินมารักษาแม่ ห้างหุ้นส่วนจํากัด เอกธนา พิโค เป็นบริษัทสินเชื่อจริงไหม เพราะทางบริษัทหรือเจ้าหน้าที่แจ้งเรียกเก็บเงิน  เนื่องจากหนูใส่เลขบัตรประจำตัวประชาชนผิด เกินไป 1 ตัว แล้วทำให้ระบบล็อค ไม่สามารถรับยอดเงินได้  โดยเรียกเก็บเงิน หลายหมื่นเจ้าหน้าที่บอกหนูว่าถ้าไม่สำรองจ่ายก่อน จะโดนจับ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ถ้าจ่ายแล้วมันจะได้จริงๆไหม ขอพี่ๆทุกคนช่วยคำแนะนำหน่อย ครั้งแรกที่กู้เงินก็เจอแบบนี้แล้ว ตอนนี้กลัวมากว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นกับเรา เพราะจำได้ว่ากรอกข้อมูลผ่านลิงค์บริษัทนี้ www.loan-money.co ก่อนใส่ข้อมูลก็ดูแล้วไม่น่าผิดแน่นอน 

รบกวนขอคำแนะนำหน่อย ตอนนี้เครียดมากเงินเยอะมากๆ 😭😭🙏🙏 ต้องไปแจ้งความไหมค่ะ หรือ ต้องจ่ายเพื่อจะจบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่