เมื่อผู้หญิงอยากหัดเที่ยวคนเดียว ควรไปไหนดี

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้เราอยากเริ่มหัดเที่ยวคนเดียว เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆว่าเราควรเริ่มเที่ยวที่ไหนดีคะ แบบเดินทางง่าย มีรถสาธารณะ ที่สำคัญปลอดภัยสำหรับผู้หญิงค่ะ
งบประมาณตั้งไว้ไม่เกิน 10,000 บาท มีเวลาประมาณ 5-7 วัน ส่วนตัวเราอยากไปเชียงใหม่ เพราะเคยไปหลายครั้ง แต่ยังไม่เคยไปแบบคนเดียว เลยไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆค่ะ หากช่วยแนะนำแพลนเที่ยวด้วยจะเป็นพระคุณมากๆค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่