ขอรหัส OTP เพื่อกู้คืน Hotmail

กระทู้คำถาม
ปัญหามีอยู่ว่า อีเมล(Hotmail)  ถูกปิดกั้นการใช้งาน โดยให้ผมต้องยืนยันรหัส OTP ซึ่งผูกไว้กับเบอร์เก่าซึ่งผมยกเลิกการใช้งานไปแล้ว ล่าสุดผมติดต่อผู้ใช้เบอร์คนปัจุบันไปแล้ว โดยติดต่อทาง Line และอธิบายเหตุผล เพื่อขอรหัส OTP แต่ไม่ได้รับการติดต่อกลับ ผมควรทำยังไงดี หรือมีวิธีที่จะเอารหัส OTP มาได้มั้ย ผมมีความจำเป็นต้องใช้อีเมลนี้ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่