อายุไม่ถึง 18 เทรด olymptrade ได้ไหม?

พอดีว่าผมได้ไปเห็นแอปนี้จากtiktokครับ เลยเข้าไปศึกษาดู เห็นว่ามันสามารถสมัครและเติมเงินเข้าไปโดยไม่ยืนยันตัวตน ผมเลยอยากทราบว่าหากผมอายุไม่ถึง18 เทรดกับแอพนี้ได้ไหม แล้วเข้ามีวิธีตรวจสอบอายุเราได้รึปล่าว(เพราะมันไม่ให้ยืนยันตัวตน) สำหรับผม ผมแบกรับความเสี่ยงได้เนื่องจากผมแบ่งเงินก้อนหนึ่งไว้เพื่อศึกษาเรื่องที่ผมชอบอยู่แล้ว และได้ลงทุนกับงานอื่นๆมาบ้างแล้วจึงคิดว่าตัวเองรับความเสี่ยงได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่