แบบนี้คือหลอกใช่ไหมคะ😭😭😭😭😭

เหมือนเราจะโดนหลอกแน่ๆให้กดรับออเดอร์สินค้า ด้วยความที่เราก็โง่ด้วยก็เลยหลงเชื่อมตอนแรกก็ลงไป500พอกดรับเรื่อยๆให้แล้วเงินสินค้ามากกว่าที่มีมันก็ให้เติมไปอีกเราก็หลงเชื่อเพราะเคยได้เคยมาแล้ว😭😭😭พอกดรับเรื่อยๆออเดอร์ที่9ต้องเติมไปอีกหมื่นกว่า😭😭😭แต่เรายังไม่เติม เลยถามว่าถ้ายกเลิกได้ไหม เขาตอบมาแบบนี้ มีใครเคยโดนเว็ปนี้มั่งไหมคะะะ😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่