เราตามหาซีรี่ย์เกาหลีเรื่องหนึ่งค่ะ

เราไปเจอในสปอยวิดีโอในเฟสบุ๊ค เนื้อเรื่องประมาณว่า แม่มีลูก3คน เป็นญ 2 ช 1 ส่วนคนน้องหรือพี่นี่แหละ เพราะสปอยงงมากเดี๋ยวบอกน้องบอกพี่ น่าจะเป็นน้อง เรียนเก่งวาดรูปสวยทุกคนในบ้านครูที่โรงเรียนเลยชม ทำให้พี่อิจฉา เลยเผาผลงานการวาดรูปทัเงหมดจนทำให้ไฟไหม้ห้องเรียน แล้วเผลอทำยางมัดผมล่นไว้ครูเลยเห็นเลยไปที่บ้านเล่าให้ฟัง คนน้องกลัวพี่โดนตีเลยยอมรับผิดแทนเลยโดนพ่อตี แต่คนน้องไม่รู้สึกผิดเลย แล้วเรื่องมันก็ข้ามมาตอนที่แม่มันไปส่งของให้พ่อแล้วได้ยินพ่อคุยกับเพื่อนว่า ลูกคนน้องงที่เรียนเก่งเป็นลูกบุญธรรมแล้วพ่อนี่แหละเป็นคนฆ่าสามีเก่านาง นางเลยเกลียดลูกสาวคนน้องมาก จนลูกสาวคนโตป่วยเป็นไต แม่บังคับให้คนน้องบริจาคไตให้ จำได้แค่นี้ค่ะ แต่ชื่อ คนน้อง ชื่อ อีคยองมั้งคะถ้าจำไม่ผิด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองไล่ดูคอมเม้นหรือยังคะ บางทีก็มีคนบอกชื่อหนัง เราก็เจอประจำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่