เกาะเสม็ดหาดไหนสวยสุด น้ำใส และสงบบ้างคะ

ลองเช็คข้อมูลเองบ้างแล้ว ก็ยังไม่ถูกใจตัวเอง 😭
เนื่องด้วยจะพาเด็กๆที่บ้านไปเกาะเสม็ด
เราอยากได้หาดที่คนไม่เยอะ แต่ทรายสวย น้ำใสที่พักติดทะเลได้ก็ดีค่ะ เด็กๆลงเล่นน้ำได้เลย 
เพราะบ้านนี้ 3 คนพี่น้อง เดินทางกันเองไร้คนช่วย
5555 😅😅 ไป 2 วัน 1 คืนค่ะ แค่พาขึ้นเรือข้ามเกาะ
อยู่ในที่พักเล่นน้ำเป็นหลักค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่