ฟอร์จูนตัวแรก เร่งเครื่องไม่ขึ้น ไฟเครื่องโชว์

ขอคำแนะนำ ประสบการณ์ รถฟอร์จูนตัวแรก ขับๆอยู่ได้ยินเสียงวี้ด แล้วเครื่องเร่งไม่ขึ้น ขับกลับได้40 และมีไฟเครื่องขึ้นโชว์ ลองดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่ก็ยังไม่หายค่ะ ลองดับดู 2 รอบ ใครมีประสบการณ์ หรือมีคำแนะนำ รบกวนช่วยแนะหน่อยค่ะ เป็นที่อะไรค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่