มีใครพอทราบไหมคะว่าที่ข้อความขึ้นว่าถูกซ่อนใน messenger คืออะไร

กระทู้คำถาม
สอบถามค่ะ คือในขณะที่เรากำลังคุยแชทกับเพื่นอในกลุ่มแชทคนหนึ่งจู่ๆเพื่อนอีกคนก็ส่งรูปมาเป็นรูปที่ข้อความเราถูกซ่อน เราเงยสงสัยว่ามันเกิดจากอะไร หรือว่าเพื่อนมันบล็อคเราหรือเฟสมันทำให้เพื่อนมองไม่เห็น

อันนี้แชทในมุมมองเพื่อนของเราค่ะ เป็นแชทกลุ่มตรงที่เบลอไว้เป็นชื่อเราส่วนหลังชื่อที่เขียนว่าถูกบล็อกอันนี้เราไม่ได้แก้หรือเขียนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่