ทักแฟนว่ามีกลิ่นปากแต่แฟนกลับโกรธไม่พอใจ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราได้กลิ่นปากแฟนเพราะอยู่กันแค่2คน พอบอกกับแฟนว่าเธอมีกลิ่นปากนะโกรธเราไม่พอใจเราเฉยเลย
ไม่ใช่ครั้งแรกนะคะ เป็นทุกครั้งที่เราทัก ครั้งแรกไม่พอใจครั้งต่อๆมาเราเลยเนียนๆแบบเอาน้ำเปล่าให้กินถามว่ามีลูกอมไหมขอกินหน่อย
แล้วเขาก็จะกินตาม มันก็จะเบาบางกลิ่นปากลงบ้าง
ที่เราทักเพราะกลิ่นมันชัดเจน บางทีก็ปล่อยผ่านเพราะทักทีไรไม่พอใจเราทุกที เหนื่อยจังเลยโว้ยยยยย ก็ปากเหม็นอ่ะให้กูทำไง
หลังจากนี้คงไม่ทักแล้วค่ะ จะปากเหม็นก็เรื่องของ เป็นแฟนกันเตือนกันไม่ได้ก็รอให้แม่มาบอกแล้วกัน🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่