ใครขายของเกี่ยวกับ Digital Product บ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ผมกำลังจะเริ่มขายของเกี่ยวกับ Digital Product บนเว็บพวก Etsy
ส่วนตัว ยิงโฆษณา หรือว่าเทสแอดมั่วๆมาไม่ไหวแล้วจริงๆ ขาดทุนไป หลายหมื่น ขายไม่ได้เลยครับ
เลยมาหารายได้ทางอื่น 
.
มีพี่หรือว่าเพื่อนๆคนที่ ที่ทำอยู๋ แล้ว ผลประกอบการเป็นยังไงบ้างครับ
มีคำแนะนำ อะไรที่อยากจะบอกคนกำลังจะเริ่มทำ อย่างผมไหมครับ
เผื่อผมจะได้ ระวังหรือว่า ไม่คาดหวังจนเกินไปครับ
.
และด้วยผมเป็นหัวหน้าครอบครัว และผมไม่อยากกลับไปทำงานประจำ
ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่