คุณแม่ไอแล้วมีอาการปวดหัวบ่อยๆ

คือแม่เรามีอาการไอ ไอแห้งตลอด แล้วมีอาการปวดหัวบ่อยมากๆๆ แม่เคยมีไมเกรนแต่ตอนนี้ไม่รู้ว่ายังเป็นมั้ย เป็นห่วงแม่มากๆค่ะกลัวว่าจะเป็นโรคอะไรแล้วไปตรวจเจอแล้วรักษาไม่ได้แล้วหรือเป็นร้ายแรงแล้ว แต่เราบอกให้ไปตรวจแต่เหมือนเค้าก็ละเลย แล้วก็ทานยาเอง เหมือนเค้าเคยไปตรวจแล้วแต่ก็ยังเป็นอยู่เหมือนเดิม รบกวนให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่