ตลาดสำเพ็งติดต่อได้ทางไหนบ้าง

กระทู้คำถาม
ตามหาไลน์ร้านกระเป๋ากะลาในสำเพ็งหน่อยค่ะ พาดีไลน์หาย ติดต่อไม่ได้จะสั่งของค่าา

เเล้วก็ร้านที่ขายกระเป๋าน่ารักๆ พอดีว่าทางร้านส่งของมาผิดโดยที่เราไม่ได้จ่ายเงินเเล้วร้านเคยติดต่อมาว่าให้ส่งคืนให้หน่อยเเล้วเราส่งไม่ได้เนื่องจากไลน์หายหมดเลย
ใครพอมีเบอร์ร้านต่าง ๆในสำเพ็งช่วยบอกหน่อยนะคะ 

หรือช่องทางไหนที่จะติดต่อสมาชิกในตลาดสำเพ็งหรือผู้ดูเเลตลาดได้ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่