อยาก​จะเปลี่​ยน​โทรศัพท์​ครับ​ ช่วยตัดสินใจ​หน่อยครับ​ huawei p30 => samsung a54 หรือ​ ใช้p30 ต่อ

นะตอนนี้​ใช้​ ​huawei​ p30ธรรมดาอยู่​ ใช้มาได้​เกือบ​5ปีแล้วครับ​ แต่ตอนนี้เริ่มมีปัญหา​ปุ่ม​เปิดปิด​กด​ไม่​ได้​ เลยคิดจะเปลี่ยนครับ​ ที่คิดไว้คือ​samsung​ galaxy​ a54​ ซึ่ง​ออกมา​จะ​8เดือน​แล้ว​ ที่ให้​มา​ช่วยตัดสินใจ​คือว่า​ ควร​เปลี่ยน​เลยดีมั้ยครับ​ หรือควร​ทนรอ​ให้​a55ออกเลย​ซึ่ง​น่าจะออก​ประมาณ​มีนาคม​ครับ​ หรือถ้ามี​โทรศัพท์​แนะนำ​ในrate ราคาพอๆกับ​samsung​ galaxy​ a54​ก็แนะนำ​เจ้ามาได้นะครับ​

ปล.​ Huawei p30 เป็น​โทรทัศน์​ที่คุ้มค่​ามากจริงๆครับ​ ไม่เคยมีปัญหา​เลย​ แต่ที่เลือกsamsung ​a54​ เพราะ​มันจะใช้งานได้กับ galaxy tab s8+ ที่ผมมีอยู่แล้วด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่