ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ มีที่ไหนทำตาปลอมคนพิการราคาถูกบ้างไหมครับ อันเก่าหล่นหายไปครับ แจ้งเอาบุญด้วยนะครับ

ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ มีที่ไหนทำตาปลอมคนพิการราคาถูกบ้างไหมครับ อันเก่าหล่นหายไปครับ แจ้งเอาบุญด้วยนะครับ โรงพยาบาลเอกชนไม่ไหวนะครับ ผมมีงบแค่ 4-5 พัน ไม่ใส่ตาเทียมไปทำงานลูกค้าก็กลัวจะตกงานเอาอีกครับ ขายของไม่ได้เลยแนะนำเอาบุญทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่