แนะนำเพลงสากลแข่งศิลปหัตถกรรมหน่อยครับ

คือผมเป็นคนที่เสียงchestหรือเสียงเต็มต่ำ แต่เสียงหลบหรือเสียงhead toneจะสูงมาก จะถนัดเสียงต่ำมากกับสูงมากกว่าครับ เสียงเต็มจะไม่ค่อยสูงหรืออาจเรียกว่าร้องเพลงได้น้อยมากๆ ถ้าร้องได้เสียงก็จะบางๆ แต่ถนัดเสียงหลบมากๆ แนะนำเพลงโทนเสียงต่ำหน่อยครับที่โชว์เสียงหลบหรือเสียงเฮดโทน ผมอายุ15ย่าง16ครับ ม.4 จะแข่งร้องเพลงสากลงานศิลปหัตถกรรมที่จะถึงนี้ เป็นพวกเพลงโอเปร่าได้มัยครับ อย่กทราบว่าแข่งได้มั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่