หาความรู้ ที่ดิน ราคาที่ิดิน 2566

ราคาที่ดินเขาใหญ่ปากช่อง เขายายเที่ยง วังน้ำเขียว สระบุรี ปัจจุบัน2566ราคาสูงมากมั้ยคะ เขาซื้อ-ขายกันเท่าไหร่ 
แบบบนเขา ติดริมน้ำ หรือวิวดีๆหน่อย 

สำหรับ
1 ไร่ ไว้ทำบ้านพักของตัวเอง(หลักๆเลย)
หรืออาจจะ
1 ไร่ ทำรีสอร์ทขนาดเล็ก 

ซื้อกับเจ้าของที่ หรือกับธนาคารดี

มีเว็บไซต์ที่ดิน หรืออะไรที่อยากแนะนำ เรื่องที่ดิน รีสอร์ท เชิญได้เลยค่ะ☺️

#เราทำงานกับที่บ้าน ได้เป็นเงินเดือน แต่ไม่เยอะ แค่พอกินพอใช้ มีเงินเก็บแค่6หมื่น 
มาหาความรู้ ไอ้สิ่งที่เราคิดกับความเป็นจริง มันจะเป็นไปได้มั้ย? 

ขอบคุณค่าา😘
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่