บริษัท ชัยภูมิธุรกิจ(พิโก) จำกัด มีจริงไหม?

ตอนนี้เรากำลังดำเนินการกู้อยู่ค่ะ แต่ไม่ยังไม่รู้ว่าจะโดนหลอกไหม เราได้ให้เอกสาร ข้อมูลส่วนตัวไปเรียบร้อยแล้ว  รอผลอนุมัติ เรากู้2แสน เราคิดในใจว่าถ้าได้มันจะง่ายขนาดนั้นเลยหรอ เงินไม่ใช่น้อยๆ  เรากังวลมากค่ะ กลัวเสียข้อมูล เสียเวลา เราจำเป็นต้องใช้เงินมาบริหารร้านตัวเอง กู้ธนาคารกสิกร3วันแล้วไม่มีเจ้าหน้าที่ติดต่อมาและไม่มีการเคลื่อนใดๆเลยค่ะ  ยังรอผลเหมือนเดิม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่