สนามบิน klia2 นอนรอข้ามคืนได้ไหมคะ

ไฟล์ทไปถึง ตี 1 กว่าๆ ไม่ทันรถบัส+รถไฟเข้าเมืองรอบสุดท้าย
แพลนคือจะรอที่สนามบินจนเช้าแล้วจะนั่งบัสไปเมืองอื่นเลยค่ะ
อยากทราบว่า ถ้าเรานั่งในร้านที่เปิด 24 ชม. หรือ นั่งๆนอนๆรอในมานามบินได้ไหมคะ
เพราะไม่เคยใช้บริการสนามบินนี้มาก่อน ไม่แน่ใจว่า 24 ชม.รึเปล่า จะปลอดภัยไหม
(มี ปสก.นอนสนามบินในตปท หลายที่แล้วค่ะ)
เราดู vlog  ตปท. เห็น นทท.นอนในอาคารแต่อาจไม่สะดวกสบายเท่านอน รร.หรือแคปซูล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่