ทางด่วนกาญจนาทางออกหลักสี่ปิดทำอะไรครับ

ตรงนี้แต่ก่อนผมวิ่งผ่านเห็นกั้นกรวย คิดว่าคานตอม่อรถไฟฟ้าวางเกยทางมาแน่ๆ น่าจะต้องแก้ไข
แต่ตอนนี้ปิดแก้ไขมาหลายวันแล้ว ขับผ่านก็ไม่เห็นจะมีคนงานมาทำอะไร คนก็ไม่มี เอื่อยเฉื่อย แต่ก็ไม่รู้สาเหตุจริงๆ
ใครพอทราบบอกหน่อยครับ เลยไปกลับรถเสรีไทยม้วนมาติดยาวๆ แนะนำทุกท่าน เบียงออกนอกวิ่งเรียบทางด่วนแทนไวกว่ากันเยอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่