ตามกาเกมจีบหนุ่มที่เกี่ยวกับลิงและผึ้ง (เราจำชื่อไม่ได้)

คือว่ามันจะเกี่ยวกับเผ่าพันธุ์ลิงและผึ้งนี่ล่ะค่ะ ... (แก้ไข เริ่มจำได้เล็กน้อย**) แล้วก็มีฉาก18+ ของนางเอกและก็อาจารย์ของนางเอก แบบว่าอาจารย์ลงโทษนางเอกแล้วก็กินน้ำหวานของนางเอก เราคิดว่านางเอกน่าจะเป็นเผ่าพันธุ์ผึ้งมั้งนะคะ

ใช่ค่ะจำได้แค่นี้จริงๆ แหะๆ เคยฟังจากช่องสปอยในยูทูปเมื่อหลายปีก่อน ชื่อว่าช่อง otome yandere นี่ล่ะค่ะ แต่ตอนนี้คลิปเหมือนจะหายไปแล้ว
ใครรู้ช่วยทีนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่