แก้ draft blogspot ไม่ได้ขึ้นภาษาต่างดาว ทำยังไง?

สวัสดีค่ะ คือเพิ่งเคยเขียน blogspot เมื่อก่อนไม่มีปัญหา แต่วันนี้เข้าไปจะไปพิมเพิ่มต่อในแก้ draft ปรากฎว่าเป็น ภาษาต่างดาวแบบนี้ค่ะ

="text-align: left;"><b style="background-color: #ff00fe;">Host</b></p><div align="left" dir="ltr" style="margin-left: 0pt;"><table style="border-collapse: collapse; border: none;"><colgroup><col width="163"></col><col width="173"></col></colgroup><tbody><tr style="height: 21pt;"><td colspan="2" style="background-color: #ff9900; border-bottom: solid #000000 1pt; border-l

จะแก้ยังไงเหรอคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่