อายุ16 อวัยวะเพศชายเล็กไม่ได้ขนาดมาตราฐาน ผิดปกติมั้ย

สวัสดีผมอายุ 16 ปี ผมมีความรู้สึกขนาดอวัยวะเพศชายของผมนั้นมีขนาดเล็กผิดปกติ เมื่อเทียบกับรุ่นเดียวกัน
ปกติขนาดมาตราฐาน อยู่ 4.5 นิ้ว หรือประมาณ 11.5 ซม. รึป่าวครับ แต่ของผมขนาดตอนหดตัวเล็กเหมือนของเด็กน้อย พอแข็งตัวประมาณ 3.5 นิ้ว 
ต่างจากเพื่อนคนอื่นๆที่มีขนาดใหญ่ได้มาตราฐาน และเมื่อผมมีการช่วยตัวเอง ก็จะไวอีกด้วย 
อยากทราบว่า เกิดจากอะไรครับ มีใครพอแนะนำได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่