สอบถามเรื่อง mrt

เราไม่เคยขึ้น mrt เลยแบบเลยสักครั้ง ปกติเข้ากรุงเทพก็ใช้รถส่วนตัวตลอดเลยค่ะ แต่ตอนนี้จะไปฝึกงานในกรุงเทพ แล้วต้องเดินทางโดยใช้ mrt เป็นหลัก อยากได้คำแนะนำจากทุกคนเกี่ยวกับการขึ้น mrt หน่อยค่ะ ทำบัตร mrt สำหรับนักศึกษาทำที่ไหน แล้วควรเผื่อเวลายังไง มีข้อควรรู้อะไรเพิ่มไหมคะ เราต้องเดินทางจากสถานีห้วยขวางไปสถานีศูนย์ประชุมสิริกิติ์ค่ะ 🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่