ดูเป็นต่อย้อนหลัง ช่องทางไหนได้บ้าง

ทีวีขอผม เป็นจอแอนดรอยครับ

ผมนั่งดูเป็นต่อย้อนหลังทุกคืนทางYoutube

ไล่ลำดับดู ตามปี ตามep.ตั้งแต่แรกจนมาถึงปี2020

แล้วพอในเข้าปี2021 ก็เริ่มดูไม่ได้แล้ว เพราะมีข้อความว่า
ไม่พร้อมใช้งาน ถูกซ่อนอยู่

แต่ก็จะมีแต่พวกที่เล่นเป็นตอนสั้นๆได้แค่4-5นาที

ก็ต้องกดเปิดดูตอนต่อไป

ก็เลยหันมาดูต่อทางQiyi
ก็ดูมาถึงep.37เท่านั้น

เพราะต้องจ่ายเงินเป็นสมาชิกแล้ว

คำถามคือ
มีช่องทางอื่นอีกมั้ยครับ

ถ้าไม่มี ก็คงต้องสมัครสมาชิกQiyiไป

และโดยมาก ผมก็ไม่ค่อยนั่งดูทีวีอะไรมากหรอก

ก็มีแต่เป็นต่อนี่แหละ ที่ทำให้ผมนั่งดูทางหน้าจอทีวีได้ทุกวัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่