ขอสูตรทำราดหน้า ทำแจกโรงทานงานกฐินค่ะ

รบกวนขอสูตรราดหน้าอร่อยๆ สำหรับทำแจกงานกฐินค่ะ เราทำคนเดียว และจะทำจากที่บ้านเลยค่ะ คิดไว้ว่าจะแพคใส่กล่อง ทำเป็นชุดๆใส่ถุงมาเลยค่ะ จะได้สะดวก เพราะเราทำคนเดียว และจะใช้หมี่กรอบค่ะ ทีคิดไว้คือซื้อหมี่กรอบสำเร็จมา แล้วทำน้ำราดหน้าไว้ตอนกลางคืน ตอนเช้าก็ค่อยอุ่นและใส่แป้ง  เพื่อนๆมีคำแนะนำ หรือมีสูตรราดหน้าอร่อยๆแบ่งปันบ้างไหมค
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่