เข้ามาขอความรู้ รบกวนพี่ๆอีก ง่ายๆไม่ซับซ้อนครับ (⁠θ⁠‿⁠θ⁠)

ครับ
   1. ต้นไม้ใบล่วงโกร๋นเหลือแต่ก้างนี่ รากยังทำงาน(ดูดอาหาร)อยู่มั๊ยครับ
   2. ต้นไม้ ลำต้น เหลือกิ่งยาวประมาณ 3 นิ้วฟุต ไม่มีใบ ผิวเปลือกเป็นมันไม่แห้ง และมีการเปลี่ยนแปลงของสีผิวเปลือกอยู่ มั่นใจได้มั้ยครับ ว่ายังไม่ตาย(รอลุ้นอยู่)  ʘ⁠‿⁠ʘ
รบกวนเท่านี้ครับ ขอบคุณหลายๆครับ  (⁠ ⁠◜⁠‿⁠◝⁠ ⁠)⁠♡
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่