ตามหาเพลงเกาหลี ทำนองช้าๆ mv จะเป็นสาวสวยกับโหลปลาทองของเขา

ทำนองเพลงช้าๆ ท่อนฮุคผู้หญิงร้อง แล้วก็มีเสียงผู้ชายแร็ปด้วย จะหนักไปที่แร็ปเยอะกว่า
ท่อนแร็ปมีร้องว่า swim swim swim ...(ภาษาเกาหลี)... swim swim swim

ส่วนเอ็มวีตัวเอกเป็นผู้หญิงน่าจะผมยาว กับโหลปลาทองของเขา เอ็มวีสโลว์ทั้งเพลง ผญเดินสโลวสวยๆ กับนั่งมองโหลปลาทอง
จำได้แค่นี้เลยค่ะ555555

ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่ะ 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่