ทำไมเว่ยอิงถึงต้องทำให้หลานจ้านอ้วกเป็นเลือดในตอนที่ทั้งสองอยู่ในถ้ำที่ไปปาบปีศาจด้วยคะ??

ขอสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ ในฉากหลายตระกูลต้องไปปาบปีศาจที่เขากับตระกูลเวินแล้วทุกคนหนีออกไปได้แล้วเหลือแต่เว่ยอิงกับหลานจ้าน ทำไมเว่ยอิงพยายามจะทำให้หลานจ้านอ้วกเลือดออกมาตอนนั้นเว่ยอิงทำไปทำไม ถ้าสมมุติว่าเว่ยอิงไม่ทำหลานจ้านจะเป็นยังไง และเลือดนั่นคือเลือดเสียใช่มั้ยคะเลยต้องเอาออกมา แล้วก็บาดแผลแบบไหนบ้างถึงทำให้คนอื่นอาการเป็นแบบหลานจ้านเป็น ต้องขออนุญาติอธิบายให้อย่างระเอียดหน่อยได้มั้ยคะ ที่คิดว่าเกี่ยวหรือไม่เกี่ยวสามารถบอกมาก่อนได้เลยค่ะ ถ้าเปรียบเทียบจากปัจจุบันด้วยได้ยิ่งดีเลยค่ะเพราะในสมัยนั้นไม่มีการผ่าตัดเลยอาจจะทำให้เราไม่เข้าใจ ต้องขอรบกวนด้วยนะคะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่