ซิมรายเดือนดีแทคยกเลิกยังไง

ตอนแรกเรากะจะยกเลิกแค่เน็ตที่ต่ออัตโนมัติค่ะ ที่นี้เบอร์ที่ใช้อยู่ปัจจุบันชื่อผู้ลงทะเบียนมันไม่ใช่ชื่อเรา ก็เลยอยากที่จะเปลี่ยนเบอร์ให้เป๋นชื่อเราแต่ยังอยู่ค่ายเดิมค่ะ ทำไงคะ เย็นวันนี้กะว่าจะไปชำระค่าบริการให้เหลือ0. แต่ไม่อยากไปทำเรื่องยกเลิกที่ศูนย์เพราะไกลจากบ้านเรามากกกก ศูนย์ที่ให้บริการใกล้ๆแถวบ้านไม่รับทำเรื่องนี้ค่ะทำไงดีคะ.ยกเลิกยากจัง ต้องย้ายค่ายอย่างเดียวรึป่าวคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่