ตามหาเพื่อนคนนึง สมัย ป.3

สวัสดีครับ ใครพอจะรู้จักเพื่อนผมมั้ยครับ มันชื่อ ภู ชื่อจริง ภูริภัทร อ่อนเหล็ก ไม่รู้พิมพ์ถูกไหม ผมคิดถึงมันมาตลอดเลย กี่ปีแล้วนะ ลืมเล่ารายละเอียด มันเคยย้ายมาเรียนที่ลพบุรี โรงเรียนบ้านหนองเสมา ตอน ป.3 แล้ววันนึง...มันก็ได้ย้ายกลับไปอุตรดิตถ์ นับจากนั้นผมก็ไม่เจอไม่ติดต่ออีกเลย ตอนนี้ผมอยู่ ปวช.3 เท่า ม.6 นี่ก็จะครบ 10 ปีแล้ว

ถ้าเห็นกระทู้กูนะเพื่อน
         ตลอดระยะเวลาไม่กี่เดือนที่มีเป็นเพื่อน ยิ้มเจ๋งว่ะ อยากรู้จักอีก อยากติดต่อว่ะเพื่อน ไม่รู้ตอนนี้ตายยัง กวนสะด้วย

แท็กมั่วขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่