Visitor Visa UK

รอบเเรกเราโดนปฏิเสธค่ะเพราะเรื่องเงินไม่ตรงบัญชีเเต่ตอนนี้เอกสารพร้อมทุกอย่างstaments แน่นจดหมายเชิญพร้อมคือรอบสองมันรอนานหรอคะเราไปยืนยันถ่ายรูปวันที่12oct ( รอบแรกรอ1weekก็ได้เเล้ว) เเต่ตอนนี้24 oct ยังไม่มีอะไรมาเลยค่ะรอบสองมันนานหรอคะหรืออะไรคือเราplanไว้1-15Nov เเล้วเราจะผ่านมั้ยคะคือมันช้าที่เขาอะค่ะเราคิดว่าจะเร็วเหมือนรอบเเรกหรือรอบสองเขาต้องตรวจละเอียดกว่าเดิมเเต่เรามั่นใจว่าผ่านค่ะเพราะรอบแรกโดนมาเเล้วทำไมมันนานนนจังคะกลัวไม่ผ่านเพราะวีซ่ามาหลังที่เรากรอกข้อมูลไปค่ะใครก็ได้ช่วยเราด้วยนะคะเสียสองรอบหมดไปหลายหมื่นเเล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่