เบนซ์ พรชิตา (อุไร สุดแค้นแสนรัก) กับ นุ่น ศิริพันธ์ (บุญรอด ผู้หญิงคนนั้นชือบุญรอด) ใครเล่นบทชาวบ้านได้เนียนกว่ากันครับ

ในฐานะที่เราเคยดูละคร 2 เรื่องนี้
และเราได้กลับไปดูย้อนหลังอีกคร้ง

เราว่าทั้งพี่เบนซ์และพี่นุ่นพลิกมาเล่น
บทผู้หญิงบ้านๆ ปากจัดๆ คือเหมือนได้เห็น
อีกหนึ่งบทบาทของนักแสดงเลยครับ
ซึ่งเราชอบทั้ง 2 บทเลยครับ

ผมเลยอยากถามว่าระหว่าง

เบนซ์ พรชิตา (อุไร สุดแค้นแสนรัก)

VS

นุ่น ศิริพันธ์ (บุญรอด ผู้หญิงคนนั้นชื่อบุญรอด)

สองคนนี้ ใครเล่นบทสาวชาวบ้าน ได้ดีและดูเนียนกว่ากันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่