สอบถามการต่อ ม.4โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์ค่ะ

คือเท่าที่เราไปดูรายระเอียดในเว็บไซต์มา เห็นว่ามีทุนสำหรับนักเรียนผลการเรียนดี ให้กรอกใบสมัครและส่งPortfolio พร้อมผลการเรียนไปทางอีเมลที่ทางรร.ได้แจ้งไว้ อันนี้คือเราสงสัยว่ากรอกใบสมัครออนไลน์เรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ได้ยื่น ต้องส่ง portfolio เลยไหม หรือว่าต้องยื่นใบสมัครที่โรงเรียนก่อน หรือว่าต้องสอบให้ติดก่อนค่อยยื่นคะ อันนี้งงมากๆ ช่วยด้วย

เรื่องที่ 2 ค่ะ 
รร.สามารถนำโทรศัพท์ไปด้วยได้ไหม มีการเก็บโทรศัพท์ไหม

เรื่องที่ 3
แนะนำหอพัก/คอนโด ราคาดีๆเดินทางไม่ยากให้หน่อยได้ไหมคะ

อีกอย่างโรงเรียนมีกฎอะไรที่ควรรู้ไหมคะ อย่างเช่น ห้ามแต่งหน้า อะไรแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่