งานกดยืนยัน flight ของการบินไทยมีจริงหรือหลอก

คือถ้าหลอกทำไมเปิดกันโฉงฉางเปิดเผยจังแล้วดูยอดคนกดไลค์ กดติดตาม 50,000 up ใครก็คิดว่าของแท้แน่นอนยังไงประเทศไทย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
ไม่น่าถาม ระดับการบินไทยเขาจะมาจ้างานปัญญาอ่อน แบบนี้ทำไม?
ความคิดเห็นที่ 4
มิจฉาชีพมันมีเงินยิงแอดค่ะ ยิ่งคุณสนใจการหางานออนไลน์ทำ มันก็มองคุณเป็นกลุ่มเป้าหมาย มันก็เด้งโฆษณามาให้ค่ะ

เพจที่คุณเอามาลงคือปลอมค่ะ ห้าหมื่นนี่ล่ะค่ะปลอมมาก ของจริง องค์กรระดับนี้ต้องเป็นล้าน แล้วก็อย่างที่เราบอกคุณไป งานออนไลน์ ทำที่บ้านได้ รับแทบทุกคน ไม่ต้องมีวุฒิอะไรเลย นี่คือโกงแน่นอนค่ะ

และวิธีการดูเพจมิจฉาชีพ ใช้ได้กับการซื้อของออนไลน์ด้วย ให้ไปดูที่ความโปร่งใสของเพจ

เพจปลอม ดูง่าย ๆ คือจะมีแอดมินต่างชาติค่ะ แต่อย่างเพจนี้ไม่แสดง มีการปกปิด นี่คือไม่น่าไว้ใจแล้วหนึ่ง หรือมีการเปลี่ยนชื่อบ่อย ๆ จากอะไรก็ไม่รู้ นี่คือปลอมค่ะ

แล้วเพจการบินไทย เขาลงเตือนเอาไว้แล้วค่ะ

ไม่มีอะไรจะชัดเจนกว่านี้แล้วล่ะ เราแนะนำให้คุณกดติดตามเพจเตือนภัย สำนักข่าว สำนักงานตำรวจ CIB หรือจ่าดราม่าด้วยก็ได้ จะได้มีภูมิคุ้มกันค่ะ มิจฉาชีพมันเต็มไปหมด ใกล้ตัวเรามาก อย่างน้อย ๆ เอ๊ะเสมอ และต้องรู้ทันกลโกงของมันค่ะ
ความคิดเห็นที่ 2
จะไปเอาอะไรกับยอดไลค์ยอดติดตามในเพจที่หามาได้ง่ายมาก แปลกใจที่คนยังไม่รู้ว่าชุมชนโซเชียลเดี๋ยวนี้มีแต่โจร เว็บไซต์สายการบินเว็บข่าวที่น่าเชื่อถือก็มีดันไม่ไปดู

แล้วไม่ว่าจะยี่ห้อไหนก็แล้วแต่ เขาให้จองกันเองผ่านเว็บไซต์ได้นานแล้ว จะมาจ้างมนุษย์ทำอีกทำไม ไอ่โจรมันจะแอบอ้างอะไรเพื่อล่าเหยื่อได้มันก็ทำหมดล่ะ มันกลัวกฎหมายซะเมื่อไร ยังไม่เห็นจะตามจับตัวการใหญ่ได้สักราย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่