ใครเคยมีจดหมายของเซนต์เทเรซาส่งมาที่บ้านว่าผ่านรอบโควต้าบ้างคะ ทำอย่างไรต่อ

คือเราได้จดหมายของทางมหาวิทยาลัยเซนต์เทเรซาว่าผ่านรอบโควต้าและทุน เขาให้เราไปรายงานตัวหรือจ่ายเงินเพื่อนรับทุนนี้ เราไม่ได้ยื่นแต่คุณครูน่าจะยื่นให้ ถ้าเป็นแบบนี้เราตรวจสอบได้ทางไหนบ้างและจะดูยังไงว่าเราได้ทุนจริงๆหรอคะ เช็คยังไงคะใครเคยได้จดหมายทุนของเซนต์เทเรซาบ้าง เราอยากคุยด้วยหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่