Dek67 อยากเข้ารอบพอร์ท มหาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

พอดีเกณฑ์ของมหาลัยพึ่งออกวันที่ 18 OCT 2023 ค่ะ แต่พอมาอ่านเกณฑ์ เห็นว่าต้องมี ผลการทดสอบภาษาอังกฤษ เลยไม่รู้ว่า ต้องไปสอบที่ไหน อะไร ยังไง เลยอยากสอบถามพี่ๆ #dek66 หรือรุ่นพี่ที่พอทราบข้อมูลตรงนี้หน่อยค่ะ อยากเข้ารอบพอร์ทจริงๆ หรือผลการทดสอบคือ พวก Tu-GAT แล้วเราจะสมัครได้ตอนไหนหรอคะ หรือทุกอย่างเลยเวลาสมัครมาแล้ว รอบพอร์ท มธ รับ 1-21 NOV 2023 นี้ค่ะ😭

ขออนุญาตถามเพิ่มเติมว่า ถ้าเราลงสมัครสอบรอบ 1 portfolio แล้ว เรายังสามารถลงสมัครสอบรอบ 3 Admission ได้ใช่มั้ยคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ💖
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่