อายุ 29 ย่าง 30 อยากพบเนื้อคู่ ดูดวงให้หน่อยค่า

สวัสดีค่ะ เราเกิดวันที่ 5 พฤศจิกายน 2536 อายุ 29 ย่าง 30 ปี วันศุกร์ ปีระกา เวลาเกิดประมาณ 18.30 น.
อาชีพข้าราชการ สถานะโสด หน้าตาดี รูปร่างดี ค่ะ และมีคนเข้ามาคุยแต่ทุกคนล้วนมีครอบครัว มีเจ้าของแล้ว เราจึงไม่อยากยุ่งด้วย
อยากทราบว่าเมื่อไรจะพบคู่แท้สักทีคะ รอนานแล้วว อยากพบคนที่จะใช้ชีวิตร่วมกัน ดูแลกันตลอดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่