อยากทำแบรนด์เสื้อผ้าแค่ใช้แบบจากออนไลน์ผิดมั้ยคะ

หัวข้ออาจจะงงหน่อยนะคะเราก็งง555
เข้าเรื่องเลยละกันค่ะ คือเราอยากจะทำแบรนด์ของตัวเองเนื่องมากจากเราชอบเสื้อผ้าสไตล์ๆหนึ่ง เราชอบดูในพินเตอเรทค่ะ แต่พอหาซื้อกับไม่ค่อยมีเลย หรือมีก็คือมือสองนี่ก็เอฟไม่เคยทัน😭เลยเกิดความคิดว่างั้นก็อยากทำเอง เราก็ดูๆแบบในพินเพื่อหาแรงบันดาลใจ แต่พอจะวาดกลับนึกแบบไม่ออก เราก็เลยอยากรู้ว่าถ้าเกิดเราเอาแบบในพินมาให้ช่างผลิตออกมาอาจจะไม่เหมือน100เปอร์เซ็นต์แต่ก็แบบประมาณนั้น แบบนี้เรียกว่าเราก๊อปมั้ยคะ คือถ้าใช่เราจะได้หาเสื้อแนวใหม่ที่ง่ายกว่าเพราะแบบที่เราชอบรายละเอียดเนอะมากกกก นึกไปนึกมาคำถามก็ดูฉลาดน้อยเหมือนกัน555แต่เราแค่อยากจะปรึกษาทุกคนค่ะอย่าว่ากันน้าา

เดี๋ยวเราใส่รูปไว้ในคอมเม้นท์นะคะพอดีใส่รูปในกระทู้ไม่เป็น🥹เราไม่รู้จะติดแท็กอะไรอาจจะติดไม่ตรงกับที่ถามนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่