อยากทำงานคลังน้ำมัน Irpc พระประแดง ต้องส่ง Resume ได้ทางไหนคะ ?

อยากสมัครงานคลังน้ำมัน Irpc พระประแดงค่ะ แต่อยากถามทุกคนว่าสมัครงานที่บริษัทเลยหรือว่ามี Email ให้ส่ง resume ไปไหมคะ พอดีอยู่ไกลค่ะ ถ้าต้องเดินทางไปสมัครด้วยตัวเองก็ไปค่ะ ขอให้พี่ๆที่ทำงานคลังน้ำมันช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น